• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: "Wellcome 2 The party"  (อ่าน 234 ครั้ง)

น้องเต่า_ทอง'67 -

• บุคคลทั่วไป
    "Wellcome 2 The party"
    « เมื่อ: เมษายน 01, 1998, 09:56:35 am »
      วันนี้ผมไปParty มาตั้ง2ที่เเหละ..ขอบอก..
    เลยจะมาเเนะนำ&เชิญชวน โยมทั่งหลาย..ขอบอก...
      The First is... Showtime's meeting..หากใครต้องการดูรถสวย..เครื่องดี..เครื่องเสียงเพราะ..มีรถมากหน้าหลายตาเชิญที่นี่คับ..ติดต่อ..Showtime.com ได้...And..
      The second , We have a certain place  อืมมม เอาภาษาไทย เเล้วกันMeeting อีกที่มีที่เเน่นอนเเล้วคับ..คือ บริเวณ วงเวียนหลัก4 ทางไปถ้าไม่ทราบถามผู้รู้เอาเเล้วกัน  ขี้เีกียจพิมพ์ ...
    เริ่มประมาณ3กว่าเปนต้นไป-unlimited 555
      ถ้าใครอยากคุย & เจอนักปราชญ์ เต่าหมัดเมาเชิญที่นี้คับ....
      เท่าที่ผมไปSurvey มา ดีทั้ง2ที่เลย ใครชอบ&สะดวกที่ใด ก็ไปที่นั้นเเล้วกัน .ดีทั้งคู่เลย...
       Ps...นี่เปนความเห็นตัวไม่ได้อิงกะคราย..นะ..หากครายมีก็ที่หนายก็บอกมาโผมจาปายเเจมอีก...

[ 15 ธ.ค. 2545 , 02:46:27 น

cream...

• บุคคลทั่วไป
    RE: "Wellcome 2 The party"
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 1998, 09:56:35 am »
    A-ha...

ไหนบอกจะรีบกลับบ้านไงจ๊ะ น้องเต่า_ทอง'67
    แอบไปmeeting ที่วงเวียนหลักสี่ต่อนี่เอง
    ไม่ยอมชวนพี่ครีมเลยนะคะ - งอน

16 ธ.ค. 2545 , 11:25:28 น