• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีปีใหม่ 2562 ครับ  (อ่าน 2088 ครั้ง)

นิก เวนโต้94

• Moderator
    • Sr. Member
    สวัสดีปีใหม่ 2562 ครับ
    « เมื่อ: มกราคม 01, 2019, 12:23:09 pm »
    สวัสดีปีใหม่ 2562

ขอให้ทุกท่านมีความสุขกับการซ่อมรถโฟล์คอันเป็นที่รักยิ่งของพวกเรานะครับ

หะมู

• Hero Member
    Re: สวัสดีปีใหม่ 2562 ครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2019, 03:28:18 am »
    เข้าบอร์ดมาดูไม่ได้หลายวัน เปิดได้ก็เจอคุณนิกสวัสดีปีใหม่เลย ขอบคุณครับ แต่กว่าผมจะเห็นก็เข้ามาตรุษจีนพอดี อิ  อิ ดีใจที่ยังเห็นชื่อคุณนิกครับ อุ่นใจหน่อยว่ายังไม่ทิ้งโฟล์กไทย ขอบคุณครับ

Maylove

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2019, 10:08:55 am »
    เช่นกันครับขอให้ทุกท่านมีแต่ความสุขความเจริญ คิดอะไรขอให้สมตามที่คิด

นิก เวนโต้94

• Moderator
    • Sr. Member
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2019, 02:36:26 pm »
    เข้าบอร์ดมาดูไม่ได้หลายวัน เปิดได้ก็เจอคุณนิกสวัสดีปีใหม่เลย ขอบคุณครับ แต่กว่าผมจะเห็นก็เข้ามาตรุษจีนพอดี อิ  อิ ดีใจที่ยังเห็นชื่อคุณนิกครับ อุ่นใจหน่อยว่ายังไม่ทิ้งโฟล์กไทย ขอบคุณครับ

ช่วงที่ผ่านมามีผู้ไม่ประสงค์ดีคอยเข้ามายิงเว็บทำให้เว็บล่มอยู่บ่อยๆ ครับ (พวกที่เข้ามาโพสต์โฆษณาขยะ)
    ตอนนี้จัดการได้ในระดับหนึ่งแล้วครับ
    ผมยังเข้ามาดูทุกวันครับคุณหมู  ;D