• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: audi tt กันขโมยชอบดังต้องแก้ยังไงบ้างครับ  (อ่าน 2093 ครั้ง)

ต้อม

• บุคคลทั่วไป
    audi tt mk2 2007  กันขโมยชอบดังเอง บ่อยๆ ต้องแก้ยังไงบ้างครับ  ถ้าแก้เองได้

ผมอยู่บางบัวทอง นนทบุรีมี ที่ไหน รับตรวจเช็คซ่อมบ้างครับ

Runito

• Newbie
    • *
    Re: audi tt กันขโมยชอบดังต้องแก้ยังไงบ้างครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2020, 04:39:40 pm »
    แสดงว่าตั้งเบาไปครับต้องไปปรับที่ตัวกันขโมย