General Category > VW-Thai Club House

t4 ปี 1998 vr6 สตาร์ทติดแล้วดับครับ

(1/5) > >>

haj:
ขอโทษนะครับ (ถ้าโพสผิดพลาด เพิ่งจะใช้งานเว็บนี้ครั้งแรกครับ)
มีปัญหาคือว่า...
t4 ปี 1998 vr6 สตาร์ทติดแล้วดับครับ
รบกวน...แชร์ความรู้และประสบการณ์ เป็นวิทยาทานด้วยครับ.
ขอบคุณมากครับ.

Eloisleia:
ข้อเพิ่มอีกหน่อยครับข้อมูบ สั้นไปหน่อย

ชาร์ลี:
หมายถึงสตาร์ทด้วยน้ำมันใช่ไหม ถ้าใช่ ขอเดาก่อนว่า ปั๊มติ๊กกลับบ้านแล้ว ซื้อของเทียบเอา ราคามีตั้งแต่ สาม-สี่พันกว่าขึ้นไปแล้วแต่ยี่ห้อ  ของแท้น่าจะเหยียบหมื่น

ชาร์ลี:
รอผู้รู้จริงมาตอบ มันอาจมีสาเหตุอื่นๆอีก อยู่ใกล้อู่ที่ทำโฟลค์ตรงไหน ไปให้เขาดูดีกว่า

Joe:
ลองไล่ดูระบบไฟต่างๆดูครับ
"ปั๊มติ๊ก" ก็สามารถเป็นจำเลยเบอร์ต้นๆได้เช่นกันครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ตอบ

Go to full version