• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับ vento ผมแตรไม่ดังครับ  (อ่าน 806 ครั้ง)

mydog44

• Newbie
    • *
    vento ผมแตรไม่ดังครับ ดูฟิวก็ไม่ขาดไม่รู้สายอยู่ตรงไหนช่วยด้วยครับ สายไฟเลี้ยวด้วยครับหาไม่เจอ ขอบคุณครับ

suriyasuksa

• Newbie
    • *
    Re: ช่วยด้วยครับ vento ผมแตรไม่ดังครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 15, 2018, 09:19:47 am »
    น่าจะต้องไล่สายตั้งแต่ต้น แกะส่วนที่ต้องการแล้วหาเลยครับ