General Category > VW-Thai Club House

มีท่่นใดมีข้อมูลรถรุ่น caraveii gl s syncro พอดีผมพึ่งใด้มาคับอยากสอบถามคับ

(1/2) > >>

อภิสิทธิ์:
พอดีพึ่งใด้มาคับเจ้าของเดิมบอกเปนระะบบ  4x4 ออโตร์เลยอยากรู้การทำงานของระบบ ออโตร์ของเกียร์คับ

nui:
ลองลงถามใน facebook Thai VW T4 ครับอยู่ตรงนั้นกันเยอะ

Florence:
จะลองเข้าไปดูมั้งนะครับ

tui5304:
ผม tui5304
 คันของผม t4 2.5 glไม่มี s แต่ syncro เหมือนกัน เป็นเกียร์ธรรมดาแต่จะขับ4x4เมื่อเส้นทางมีล้อฟรี ซึ่งใช้มาตั้งแต่ปี54 ก็ยังไม่ทราบว่ากระปุกขับ4x4,ได้ทำงานบ้างหรือยัง(เขาเล่ามาล้อฟรี-เพลาฟรี-ร้อนถึง-มีการจับเพลาให้)
  ลองแชร์ๆๆกันนะครับ
  จาก tui5304

Kisaru77:
กำลังหาข้อมูลทันที

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ตอบ

Go to full version