• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: เซนทรัลล็อค SEAT CORDOBA  (อ่าน 813 ครั้ง)

seat99

• บุคคลทั่วไป
    เซนทรัลล็อค SEAT CORDOBA
    « เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2017, 11:18:32 pm »
    ขออนุญาติขอบคุณพี่เน่ห์ด้วยนะครับ...
    ระบบเซนทรัลล็อคทำงานผิดปกติครับ ได้เข้าไปซ่อมที่อู่พี่เน่ห์  โดยใช้ลมอัดเข้าไปในท่อลมแทนปั้มเซนทรัลล็อค   แล้วพบว่ารั่วที่จุดเติมน้ำมัน แต่ไม่มีอะไหล่เลยต้องทำการอุดท่อลมที่จุดดังกล่าว โดยตอนนี้สามารถใช้งานได้ที่        จุดประตูหน้าซ้าย/ขวา,จุดประตูหลังซ้าย/ขวา,จุดกระโปรงท้าย ส่วนจุดเติมน้ำมันยังไม่มีอะไหล่  พี่เน่ห์ใจดีครับ     
    เลยทำให้โดยไม่คิดค่าแรง จึงขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ(น้องตู่ SEAT Cordoba สีม่วง-ดำ)