• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ครับขอคำแนะนำจะซื้อ Volk caravelle 2.5 tdi auto มือสอง  (อ่าน 855 ครั้ง)

mossberg590

• Newbie
    • *
    สมาชิกใหม่ครับขอคำแนะนำจะซื้อ Volk caravelle 2.5 tdi auto มือสอง ต้องดูอะไรมั้งครับ ที่ดูๆมา ประตูไฟฟ้าทำงานปกติ เครื่องเดินเงียบดี ถูกใจแต่ยังไม่ตัดสินใจครับ ราคาที่เต้นบอก  680,000 บาท  นี่แพงไปไหมครับ