• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำมันเกียร์เวนโต้ 94 รั่ว  (อ่าน 836 ครั้ง)

เวนโต้ โคราช

• บุคคลทั่วไป
    น้ำมันเกียร์เวนโต้ 94 รั่ว
    « เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2016, 04:38:36 pm »
    สอบถามครับ น้ำเกียร์ เวนโต้รุ่นมีก้านวัดรั่ว มีโอกาศรั่วจุดไหนบ้างครับจะได้สังเกตุง่ายหน่อยครับและมีวิธีแก้ไขยังครับ ผมเพิ่งเปลี่ยนน้พมันเกียร์ไม่นานก่อนเปลี่ยนมีอการออกตัวฟรี ขึ้นแต่รอบรถออกตัวยาก และเกียร์3ไป4มีอาการกรตุก1ครั้งรอบตกก่อนจะเปลี่ยน หลังเปลี่ยนน้ำมันเกียร์แล้วอาการออกฟรีหายไป แต่เกียร์3ไป4ยังกระตุกอยู่เป็นเพราะไรครับมีวิธีแก้ไหมครับ