• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: Re: ขายอะไหล่ & ของแต่ง New Beetle,The beetle/อะไหล่ Golf4/ล้อ 5x100  (อ่าน 1135 ครั้ง)

svshcak

• Newbie
    • *
    ต้องการขายล้อ แนวคล้ายๆ วีไอพีกึ่งเรซซิ่งง ขอบ17พร้อมยาง 205 / 40 / R17 สภาพแม็กมีดุ้งขอบล้อหลัง1ล้อ ดุ้งแค่ขอบไปโดนขอบหลุมมาถ้าจะนำไปว่อมให้สวยงามก็แค่ 500-600บาท เวลาวิ่งไม่โดดไม่เด้ง ไม่มีผลไดๆส่วนล้ออื่นๆเช็คที่บีควิกแล้วปกติดี สภาพยางคู่หน้าใหม่มากๆดอกยังเต็มๆตูมๆนุ่มเลย คู่หลังล้อด้านซ้ายสภาพดอกยังดีอยู่ แต่ด้านว้ายดอกจะเหลือน้อย แต่ก็คาดว่าจะขับได้อีกพักใหญ่เลยทีเดียว ไปตีเทิร์น จะเอาล้อ15 ร้านเขาให้ล้อละ 1000 เท่ากับ 4000 ผมก็ลองมาเสนอขายเพื่อนในคลับดูว่ามีใครต้องการไหม แต่ผมขอไม่ต่ำกว่า 4000 บาทนะครับ ล้อจะถอดอาทิตย์หน้าหลัง ผมได้รถครับ ตอนนี้ผมเอาอู่เคลมประกันอยู่ครับ สนใจก็โทร มา หรือแจ้งราคาหน้าบอร์ด ก็ได้ครับ เบอร์ติดต่อ 0893788009 /เล้กครับ  ID LINE : best_soluna