• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายเซียท อัลฮัมบรา ปี 2003 สภาพ พร้อมใช้งานครับ (เครื่องดีเซลเทอร์โบ)  (อ่าน 1085 ครั้ง)

อู่ราชพฤกษ์ออโต้เซอร์วิส

• บุคคลทั่วไป
    จ่ายเงิน สตาร์ท นับ 1 ได้เลย ยางพึ่งเปลี่ยนเมื่อวานนี้ 17 ตค 57 ฟิลม์พึ่งติด หน้ากากเกียร์ (ทริปพึ่งใส่) เกียร์ ทำไว้แล้ว เครื่องเสียง กำลังจะติดให้ใหม่ คอนโซลเปลี่ยนของใหม่แล้ว แบบนี้ซิเค้าเรียกว่าพร้อมใช้ครับ กรองโซล่า น้ำมันเครื่อง ของเหลว จัดใหม่ หมดครับ ขาย 250,000 บาท คุ้มค่า จริง ๆ ครับ ขายได้ขาย ขายไม่ได้ไว้ให้ลูกค้าใช้เวลาเอารถมาซ่อม หิหิหิ ๆ ๆๆๆๆ

มาลองขับได้ก่อน จ่ายเงินครับ เรากล้า ท้าให้มาลองครับ สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม ได้ที่
    086 603 8789

โกเล็ก

• Full Member
     ขอรูปเครื่องยนต์หน่อยครับ

อู่ราชพฤกษ์ออโต้เซอร์วิส

• บุคคลทั่วไป
    สักสองสามวันนะครับ เดี๋ยวจัดให้ พอดีลูกค้าเอารถมาซ่อม แล้ว ขับไปเขาใหญ่อยู่ครับ มาแล้วเดี๋ยวจัดให้ครับ เครื่องเดิม ๆ มีฝาปิดเรียบร้อยครับ พร้อมการรับประกันจากทางอู่ครับ