• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากขาย ชุดแก๊ส ที่ติดมากับรถ พาสสาท B4 ครับ  (อ่าน 866 ครั้ง)

รังสรรค์

• Newbie
    • *
    ผมใช้พาสสาท B4 อยู่ครับ อยากทนุบำรุงรถให้เนี๊ยบกว่าเดิมแบบว่าซ่อมใหญ่อยากถอดชุดแก๊ส ถังโดนัท ออกขายครับ ของSEC ติดมายังไม่ครบปีเลยเดือนหน้าครบครับ ราคาที่ติดมา 28,500.00บาทพร้อมรับประกันสองปี อยากถอดขาย ตอนนี้ยังติดรถอยู่ครับใช้ได้ปกติดี เพราะว่าผมมีเบนซ์ ติดแก๊ส แล้วเหมือนกัน สำหรับพาสสาทไม่อยากติดแล้ว อยากแต่งให้เดิมๆยอมทนเล่นกับน้ำมันแพงไม่เป็นไร ชอบ พาสสาทมาก พอๆกับเบนซ์ที่ใช้ประจำ ติดแก๊สมาแทบไม่ได้วิ่งแก๊สเลยครับ ข้อแม้ คือท่าน เสนอราคามาก่อน พร้อมค่าจ้างช่างถอดเอง น่ะครับติดมาจากบางใหญ่ ครับ ณภัทยนต์ ตรวจสอบได้บิลยังอยู่ครบ สนใจเสนอมาเลยครับ ติดต่อผมได้เบอร์08-8343-8678