• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: รับตกแต่งภายในรถvolkตู้ และรถตู้ทุกรุ่น มีคอนโซล,เบาะVIP-Standarมือสองจำหน่าย  (อ่าน 33500 ครั้ง)

เต๋อ รามคำแหง

• Newbie
    • *
    มีเบาะหนังเวนโตบ้างมั้ยครับ

T5

• บุคคลทั่วไป
    เข้ามาดูมาอ่านกระทู้ นี้หลายครั้งแล้วอยากรู้จักที่อยู่ของทางร้านครับ

tom

• Newbie
    • *
    ขอตอบรวมๆกันนะครับ
    -เบาะที่นั่งเดี่ยวของT4vr6 ที่เวลาพับแล้วเรียบเลยข้างหลังมีหลุมวางแก้วน้ำได้ มีครับ
    -โรงงานของเราอยู่ที่ถนนพระราม2ครับ หลังเซ็นทรัลพระราม2 เว็บhttp://rm2autodesign.com/index.php
    -เบาะหนังเวนโต ต้องขอถามก่อนว่าต้องการเบาะทั้งตัวหรือมีเบาะอยู่แล้วแต่ผ้าขาดหรือเบาะเสีย เพราะส่วนมากถ้าเจ้าของรถไม่แปลงใส่เบาะพวกเบาะญี่ปุ่นก็จะไม่ค่อยมีขอเก่ามาครับ คือส่วนใหญ่ลูกค้าก็แค่เปลี่ยนผ้าหรือไม่ก็ซ่อมส่วนที่เสียหายครับถ้าต้องการใช้Standarแบบเดิม

พี่ครับมีชุดแต่งของรถT4 VR6ไหมครับ พอดีผมไปเห็นรถV6เค้าใส่หน้ากากที่ไม่ใช้ของเดิมๆ เห็นแล้วสวยดีครับไม่รู้เค้าไปหามาจากที่ไหน ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

tom

• Newbie
    • *
    ขอโทษ คุณtopด้วยนะครับที่เข้ามาตอบคำถามช้า เข้าเรื่องดีกว่าครับ ชุดแต่งของรถT4 VR6 ที่เป็นเฉพาะหน้ากากรูปVใช่ไหมครับมีครับ แต่ถ้าต้องการเต็มชุดรอบคันอันนี้ต้องขอเวลาเช็คดูก่อนว่ามีไหม(ชนหน้า-หลัง+สเกิร์ตข้าง)

หนึ่ง

ผมอยากได้คอคอนโซลกลางไปใส่รถ toyota อีกคันหนึ่งขอผมเองใช้T4V6 ขอรูปคอนโซลที่มีด้วยเอาแบบมีช่องใส่Tv ขึ้น-ลงได้ครับ

ปู

ได้รับคำแนะนำจากเพื่อนที่ไปทำรถที่โรงงานของคุณมา เห็นบอกว่ามีขายรถใหม่และรถมือสองด้วยใช่ไหมครับคือนั่งรถของเพื่อนมาหลายครั้งแล้ว ผมต้องการซื้อรถใช้เองซักคันเพื่อนเลยแนะนำมาดูของคุณก่อนเพราะทางคุณทำรถพวกนี้โดยเฉพาะตอนนี้มีรถตู้รุ่นอะไรบางครับ

tom

• Newbie
    • *
    ตอบคำถามของคุณหนึ่ง
    -มีครับแต่คุณหนึ่งจะไปใส่รถโตโยต้ารุ่นอะไรครับ เพราะขนาดของโดโยต้ารถตู้ความกว้างของแต่ละรุ่นต่างกันนะครับ

ตอบคำถามของคุณปู
    -ใช่ครับทางเรามีแผนกรถvolkมือสองจำหน่ายด้วยครับ มีรุ่นT4 2500cc.   VR6-V6 2800cc.  T5 ต้องมาดูครับเพราะแต่ละคันภายในจะต่างกัน หรือติดต่อ081-8388751 คุณธนกฤษ(สม)อยู่ฝ่ายรถใหม่และดูแลฝ่ายรถมือสองด้วยครับ

เล็ก

ยังมีหน้ากากรูป V เหลืออีกซักอันไหมครับ จะใส่กับ VR6 ปี2001 ได้ไหม ต้องเเปลงอะไรอีกหรือปล่าครับ

โต

แล้วตกแต่งภายใน ฮุนไดH1 ด้วยไหมครับ

tom

• Newbie
    • *
    ขอโทษด้วยนะครับที่มาตอบช้าไปหน่อย
    คุณเล็ก - ยังมีครับ ใส่ได้ทั้งVR6และV6ไม่ต้องแปลงอะไรเลย

คุณโต - ฮุนไดH1ก็ทำครับแต่แบบต้องมาดูที่โรงงานครับ ทางเราต้องดูรถของลูกค้าด้วยว่าจะทำอะไร หรืออะไรที่ยังใช้ได้อยู่ก็ให้คงไว้ตามเดิม หรืออยากทำใหม่ทั้งหมด็ไดนะครับ

tom

• Newbie
    • *
    มีลูกค้าหลายคนบอกให้ผมเอารูปที่อยู่โรงงานมาลงให้ดูหน่อย คุณได้สิทธิ์นั้นเดี๋ยวนี้

ปู

OKเลย ที่่นี่เคยไปทำภายในมางานออกมาดีมากสมใจครับ

ปู่ตู้

สวัสดีครับคุณต้อม
    ผมเบาะรถตู้ t4 แถว 2 (2+1) และ แถว 3 (2+1) เป็นผ้าสีขาวครีม ๆ ควันบุหรีมีไหมครับ (รถรับส่งนักเรียน ตอนนี้ทางโรงเรียนให้ผมทำใหม่ให้เรียบร้อยไม่งั้น เลิกจ้าง ซึ่งผมเอารูปในแวปเบาะครบ ๆ ที่แวปตลาดรถดอทคอมส่งให้โรงเรียนเค้าดูแล้ว ก็ ok แต่ผมยังหาเบาะเดิมใส่ไม่ได้ครับ คุณต้อมมีไม่ครับ ขอบคุณล่วงหน้า ผมจะรอตอบนะครับ

tom

• Newbie
    • *
    คุณปู่ตู้ครับที่ว่า รถT4นี่รุ่นไหนครับ (t4เครื่อง2.5 , T4เครื่อง2.8 VR6 , T4เครื่อง2.8V6)ในบ้านเราT4 มี3รุ่นครับหรือช่วยส่งรูปแบบเบาะที่คุณปู่ตู้อยากได้มาให้ผมดูทีครับส่งมาที่  tomvolk2013@hotmail.com  ถ้าเป็นไปได้ช่วยส่งรูปรถ+เบาะที่อยู่ในรถคุณปู่ตู้มาด้วยนะครับ