General Category > VW-Thai Club House

ยกเลิกที่อยู่เว็บ vwthai.co.cc

(1/1)

vwthai:
ขอยกเลิกการเข้าถึงคลับด้วยที่อยู่นี้

vwthai.co.co

เนื่องจาก ทาง co.cc ตอนนี้ น่าจะกำลังอวสาน และโดน block โดย google ด้วย

จึงขอให้ทุกท่านใช้ vwthai.santeesuk.com แทนครับ

รบกวนบอก ท่านอื่นๆ ที่ยังใช้ตัว co.cc ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ชาร์ลี:
ผมก็เพิ่งทราบจากเวปเพื่อนบ้าน VWwatercooler ถึงการเปลี่ยนแปลง หลังจากเข้าไม่ได้มาหลายอาทิตย์

สามารถทำ link ชั่วคราวให้เพื่อนๆที่ไม่ทราบเหมือนผมได้หรือไม่ครับ

VW CLUB:
ขอขอบคุณครับ  8)

ไก่-vwthai:
ขอบคุณ admin และ webmaster ด้วยนะครับ  :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ตอบ

Go to full version