• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามผู้รู้ครับ  (อ่าน 981 ครั้ง)

serm_1959

• Newbie
    • *
    ถามผู้รู้ครับ
    « เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 03:59:36 pm »
    โฟลคพาสสาท ไฮไลท์ บี 5 ปี 2000 เครื่อง 1800 รหัสเครื่องยนต์ APT ท่อน้ำมันเพาเวอร์ (ท่อจากปั๊มน้ำมันเพาเวอร์ไปแร็กพวงมาลัย) หัวสายท่อน้ำมันเพาเวอร์มีรอยรั่วซึม อยากถามผู้รู้ครับ
    1) สามารถซ่อมโดยการการย้ำหัวท่อน้ำมันเพาเวอร์ได้หรือไม่ จะคุ้มไหม ซ่อมได้ที่ไหน ราคาค่าซ่อมประมาณเท่าไร
    2) ถ้าซื้อใหม่ราคาเท่าไรครับ
    3) ถ้าใช้มือสองจากยี่ปุ่นราคาเท่าไร
    ขอบคุณครับ