• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามราคาฝาครอบกระดุมล้อ B5 ปี 2001 ค่ะ  (อ่าน 1222 ครั้ง)

nam

• Newbie
    • *
    วันนี้โดนขโมยที่บนตึกจอดรถ JJ Mall น่ะค่ะ แอบเซ็ง โดยล้อหลังสองล้อเลย  >:(

ก็เลยจะมาถามพี่ๆ ว่ามันราคาประมาณเท่าไหร่คะ

ขอบคุณค่ะ

นน

• บุคคลทั่วไป
    Re: สอบถามราคาฝาครอบกระดุมล้อ B5 ปี 2001 ค่ะ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 04:42:00 pm »
    มายรู้เหมือนกาน ลองโทรเบอนิ๊๐๒๖๒๑๐๕๘๑ ครับ

หะมู

• Hero Member
    Re: สอบถามราคาฝาครอบกระดุมล้อ B5 ปี 2001 ค่ะ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 06:17:36 pm »
    เมื่อวานนี้ผมไปเดินคลองถมได้แวะไปดูร้านที่เค้าเอาพวกฝาครอบล้อมาขาย เผื่อมีของโฟล์กจะได้มาโพสบอก เจอแต่ฝาเหล็กของรถเต่าไม่ครบชุด และของรุ่นใหม่ก็น่าจะมีแต่ของรถตู้ ก็ไม่ครบชุดเช่นกัน

ทนาย รูปหล่อ

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 08:35:25 pm »
    เบิกศูนย์ แต่น่าจะหลายตังอยู่ หรือไม่ก็ทำให้ล้อที่เหลือเหมือนกันซะง่ายกว่าไม่ต้องเสียตัง 55 แต่อย่ามางัดล้อผมนะ หวงอะ