• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการคอมแอร์ caravelle V6 2.8 ครับ  (อ่าน 1427 ครั้ง)

อภิชาติ

• บุคคลทั่วไป
    ต้องการคอมแอร์ caravelle V6 2.8 ครับ
    « เมื่อ: ตุลาคม 19, 2012, 01:24:12 pm »
    คอมแอร์เริ่มดัง เย็นน้อย ต้องการเปลี่ยน แต่หาคอมไม่ได้ ใครมีขายหรือรู้แหล่งขาย ของใหม่หรือเซียงกงก็ได้ครับคอมsanden จำรุ่นไม่ได้ สายเข้าท้านเส้นนึงเข้าข้าง(ล่าง)เส้นนึงครับ
    ขอบคุณครับ อภิชาติ 0893886295

ชาร์ลี

• Full Member
    Re: ต้องการคอมแอร์ caravelle V6 2.8 ครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2012, 06:28:08 pm »
    ผมไม่รู้แหล่งและไม่มีความรู้เรื่องแอร์ เลยฝากผีฝากไข้ไว้กับหัวหมากแอร์ มอลล์2 ขับรถวนดูเอาอยู่แถวท้ายๆลานจอดรถ หรือไม่ก็ถามยามดู  ผมเปลี่ยนของใหม่กับที่ร้านมาพร้อมติดคอยล์ร้อนเพิ่มขึ้นอีกหนึ่งแผง เพราะก่อนหน้านี้ T4รุ่นนี้มันกินคอมไปหลายตัว เพราะระบายความร้อนไม่ทัน โดยที่ผมไม่รู้มาก่อน มาเจอร้านนี้แล้วเลยจบ เปลี่ยนคอมใหม่มาหลายปีพร้อมคอยร้อน ไม่มีปัญหาจุกจิกกวนใจอีกเลย

ช่างเก่งหลายคนครับ รถไม่ช้ำด้วย

เอสราเนาวโอภาส

• Newbie
    • *
    Re: ต้องการคอมแอร์ caravelle V6 2.8 ครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 07:50:49 pm »
    แถวสาย4ครับมีไปซื้อมาแล้ว บิ้ว4200 ใหม่แท้15xxxครับ บิ้วใช้ได้เลยครับเค้ารับประกัน3เดือน
    ของผมหน้าครัชมันไหม้ไปหาแต่หน้าครัชก็ไม่มีเลยยกลูกเลยครับเย็นเจี๊ยบ