• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ย้อยพวงมาลัย  (อ่าน 1438 ครั้ง)

bank69

• บุคคลทั่วไป
    ย้อยพวงมาลัย
    « เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 02:28:36 pm »
    รถเวนโต้ปี95 ปรากฏว่า พวกมาลัยไม่นิ่งเบนไปทางซ้ายเวลาเบรค ( ไว )  มีระยะฟรีขณะรถหยุด ( ตรวจสอบด้วยตัวเอง ) ไปให้ช่างตั้งศูนย์ ถ่วงล้อ ตรวจสอบ โดยช่างบอกว่า ย้อยพวงมาลัยหลวม....จึงมีคำถามครับสำหรับกูรู
    1. อาการนี้เป็นที่ย้อยพวงมาลัยหลวมใช่ไหม ( ลูกหมาก แรกพวกมาลัย คันชัก โอเค )
    2. ย้อยพวงมาลัยเวนโต้ ราคามือสองเท่าไหร่ครับ
    3. หาซื้อได้ที่ไหนบ้าง หรือ อู่ไหนมี รบกวนด้วย

คนเล่นคลื่น

• Full Member
    Re: ย้อยพวงมาลัย
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2012, 02:40:14 pm »
    มีครับมาเอาเองแจกฟรีครับ

PoP VenTo

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 10:17:30 am »
    ไปก่อนได้ก่อนหรือเปล่าครับ...อิอิ ;D

คนเล่นคลื่น

• Full Member
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 12:29:43 pm »
    เจ้าของกระทู้มีสิทธิ์ก่อนครับ

bank69

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2012, 02:43:03 pm »
    ขอขอบคุณ ช่างเสน่ห์มาก ๆ ครับ สำหรับการอนุเคราะห์ครั้งนี้ แล้วผมจะติดต่อไปครับ