General Category > VW-Thai Club House

โปรดเถิด...โปรดอ่านก่อนตอบกระทู้...

<< < (2/3) > >>

ช่างเหอะ:
ขอบคุณ คุณอนุรัตน์ ที่กรุณาแจงรายละเอียดครับ
อันที่จริงผมไม่ได้ขัดข้องอะไรกับการดึงกระทู้เก่าที่เป็นประโยชน์มาไว้ข้างบน
เพียงแต่ติงไว้นิดนึง... เนื่องจากสมาชิกส่วนใหญ่อาจจะเข้าใจตามความคุ้นเคยเดิมๆว่า
กระทู้ที่อยู่บนสุดเป็นของใหม่ล่าสุด ไล่ลำดับย้อนเวลาลงไปเรื่อยๆ โดยไม่ได้สังเกตการเปลี่ยนไป..จากเดิม
เกรงว่า...กระทู้เก่าที่เป็นเรื่องสัพเพเหระ สนุกสนานเฮฮา ไม่มีสาระ จะถูกดึงขึ้นมาเบียดกระทู้ใหม่ๆตกลงไปอย่างรวดเร็ว
หรือเป็นข้อความไม่เหมาะสม ความขัดแย้งส่วนบุคคล ที่เกิดในเวลาหนึ่งนานมาแล้ว
อาจจะถูกดึงกลับมาเป็นประเด็นใหม่...โดยไม่ตั้งใจ

sk:
เห็นด้วยกับคนเล่นคลื่นครับ

อนุรัตน์:
เรียนแจ้งให้ทราบว่า สำหรับ admin ที่มาช่วยตอบขยายความ โดยใช้ชื่อ vwthai นั้นเป็น webmaster ท่านใหม่ครับ เดี๋ยวจะคิดว่าเป็นคนเดียวกันกับตัวผม ซึ่งคงกำลังปรับรูปแบบให้ใช้งานได้ง่ายสะดวกขึ้น หรือหากมีข้อคิดต่อหลังไมค์ ก็ส่ง PM ได้โดยตรงครับ

Saravut:
โอ้วไม่ได้เข้ามาเสียนานเปลี่ยนแปลงไปเยอะมาก ยินดีด้วยครับกับบ้านใหม่ ;D

montri95:
ผมว่าเรื่องเถียงกัน ใครเก่ง ใครไม่เก่ง ใครดี ใครไม่ดี เอาออกไปดีกว่าครับ

ไม่สร้างสรร

ที่นี่น่าจะมีแต่คนใช้รถ (โฟล์ค และเครือ) และคนให้ความรู้เรื่องรถ (โฟล์ค และเครือ) เท่านั้น

ใครผิด ถูก อย่างไร ตัดสินใจกันเองได้ ไม่ต้องบอกกันแล้ว

มีอู่อยู่ที่ไหน บอกได้ ตัดสินใจเอาเอง
ไปว่ากันดี ไม่ดี เก่ง ไม่เก่ง   ไม่มีวันจบ และไม่ได้อะไรขึ้นมาเลย
มีแต่แตกความสามัคคี

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

ตอบ

Go to full version