General Category > VW-Thai Club House

วิธี โพสรูป

<< < (21/21)

jaja:
[/URL][/img]
ทดสอบ

jaja:

ทดสอบ

jaja:

ทดสอบ

ฺGreen_B4:
วิธีโพสท์รูปแบบที่แอดมินบอกถูกแล้วครับ เพียงแต่เวลาคุณไปโพสท์ที่เวปไหน ให้เอาเม้าไปชี้แล้วคลิ๊กขวาให้เมนู Page infomation  หรือคำใกล้เคียงแล้วแต่เวปบราวเซอร์นั้นๆ ดูในข้อมูลจะสังเกตุเห็นการแจ้งที่อยู่ของรูป น่าจะตรง image แล้วแต่ว่าคุณใช้เวปบราวเซอร์อะไรครับ  ที่มีชือรูปอีกชื่อให้ก๊อปปี้ตรงนี้แหละครับไปวางเพื่อให้รูปสามารถแสดงในเวปVWได้ครับ อยากให้เพื่อนๆลงรูปกันได้เยอะๆจะได้สนุกมากยิ่งขึ้น ลุยเลย..55

ลืมไปอย่างนึง ก่อนจะไปฝากไฟล์ควร Reside ให้เหมาะสมก่อนนะครับผมมักใช้ 640x484 จะได้ไม่ใหญ่เกินไม่งั้นไม่สวยแล้วยังอ่านยากครับ  ;D

sabongboy01:
สุดยอดครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

ตอบ

Go to full version