General Category > VW-Thai Club House

แจ้งปัญหาการใช้เว็บ ครับ

(1/5) > >>

vwthai:
ถ้ามีปัญหา การใช้เว็บบอร์ดจุดไหน

หรืออยาก ให้ปรับเปลี่ยนอะไร

แจ้งที่นี้ ได้เลยครับท่าน

sahatsawat sahatsawat:
ตอนนี้ผมloginอยู่นะครับ มีชื่ออยู่ในช่องคนที่loginด้วย แต่ด้านบนของหน้าเวปกลับขึ้นว่า "ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป" ทั้งๆที่ผมยังไม่ได้ออกจากระบบครับ พอผมจะโพสข้อความก็จะแจ้งว่า "คุณไม่สามารถใช้งานชื่อนี้ได้ หรือชื่อนี้เป็นชื่อที่สงวนไว้ " เป็นหลายครั้งแล้วครับ ต้องใช้ชื่ออื่นแทนจึงโพสได้ ไม่ทราบว่าเพราะอะไรครับ ขอบคุณมากครับ :D

sahatsawat:
ต่อครับ ตอนที่มีรายชื่อใน login แต่ด้านบนของหน้าเวปกลับขึ้นว่า "ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป" ทั้งๆที่ผมยังไม่ได้ออกจากระบบ ก็เลยลอง login ใหม่ก็เข้าไม่ได้   ตอนที่ login ผมก็เลือกว่า "คงสถานะการเข้าระบบไว้ตลอด" แล้วนะครับ  แจ้งให้ทราบครับ ขอบคุณครับ :D

vwthai:

--- อ้างจาก: sahatsawat sahatsawat ที่ เมษายน 19, 2012, 04:30:06 pm ---ตอนนี้ผมloginอยู่นะครับ มีชื่ออยู่ในช่องคนที่loginด้วย แต่ด้านบนของหน้าเวปกลับขึ้นว่า "ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป" ทั้งๆที่ผมยังไม่ได้ออกจากระบบครับ พอผมจะโพสข้อความก็จะแจ้งว่า "คุณไม่สามารถใช้งานชื่อนี้ได้ หรือชื่อนี้เป็นชื่อที่สงวนไว้ " เป็นหลายครั้งแล้วครับ ต้องใช้ชื่ออื่นแทนจึงโพสได้ ไม่ทราบว่าเพราะอะไรครับ ขอบคุณมากครับ :D

--- End quote ---

ผมไม่แน่ใจว่า คุณ sahatsawat login ไว้นาน เกิน 60 นาทีหรือเปล่า

ตอนที่เรา login มันมีช่องให้เลือกว่า คงสถานะไว้ตลอด

ลองเลือกช่องนี้ ตอน login ดูครับ

vwthai:

--- อ้างจาก: sahatsawat ที่ เมษายน 19, 2012, 04:44:57 pm ---ต่อครับ ตอนที่มีรายชื่อใน login แต่ด้านบนของหน้าเวปกลับขึ้นว่า "ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป" ทั้งๆที่ผมยังไม่ได้ออกจากระบบ ก็เลยลอง login ใหม่ก็เข้าไม่ได้   ตอนที่ login ผมก็เลือกว่า "คงสถานะการเข้าระบบไว้ตลอด" แล้วนะครับ  แจ้งให้ทราบครับ ขอบคุณครับ :D

--- End quote ---

ระหว่างนั้น มีการ clear ข้อมูลการใช้งานเว็บหรือเปล่าครับ

หรือ Internet Browser อนุญาติให้เก็บ Cookies ไหมครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

ตอบ

Go to full version