• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าไม่อยากให้ใคร ปลอม ลายเซนต์ สามารถสมัคร สมาชิกได้เลยครับ  (อ่าน 7934 ครั้ง)

vwthai

• Administrator
    • Newbie
    ท่านใด อยากได้ ชื่อเดิมๆ จากบอร์ด เก่า สามรถ สมัครสมาชิก ได้เลยครับ

ชื่อสามารถ สมัคร เป็นภาษาไทยได้เลย ครับ

หรือจะสมัคร user name เป็น ภาษาอังกฤษ แล้วไป แก้ ชื่อแสดงผล ให้เป็นภาษาไทยก็ได้ครับ

ton007

• Moderator
    • Jr. Member
    • "Support and defend the country"
      • Foton Truck Thailand Co.,Ltd.
     ;D
    สมัครเรียบร้อยแล้ว

Wachirarat C.
    Silver Passat B4 1996 "5535"

Assistant manager of Sales & Marketing
    FOTON Truck Thailand Co.,Ltd.
    http://www.foton.co.th
    mobile: +66 89 524 6393
    MSN: cwachirarat@hotmail.com

โ จ ว ...

• Newbie
    • *
    สวัสดีครับ...ตามมาสวัสดีพร้อมสมัครสมาชิกเรียบร้อยแล้วครับ

ไก่-vwthai

• บุคคลทั่วไป
    หน้าเวปบอร์ดใหม่สวยจังครับขอบคุณ webmaster และทีมงานนะครับ  ;)

khonkaedad

• Newbie
    • *
    • เจ้าของรถ T4
    สวัสดีครับ  ตามมาเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนครีบ
    117 สถานีไฟฟ้าแรงสูงเชียงใหม่2 ต.ป่าตัน อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50300

chai.98555

• Newbie
    • *
    สมาชิกใหม่ ครับ

VW CLUB

• บุคคลทั่วไป
    ขอขอบคุณครับ  8)