General Category > VW-Thai Club House

ยินดีต้อนรับ สู่บอร์ดใหม่

<< < (2/9) > >>

B4 No.175:
น่าสนใจครับพี่หะมู ผมคิดว่าพวกเราน่าจะช่วยเหลือบอร์ดได้นะครับ เช่น บอร์ดจำหน่ายสติกเกอร์ vwthai แล้วพวกเราก็อุดหนุนกัน น่าจะีดีนะครับ

vw vento 16 วาวล์:
สวัสดีทุกท่านครับ  ผมก็ว่าดีนะครับ ถ้าจะช่วยเหลืออะไรกันใด้ เพื่อเวปอันเป็นประโยชน์แห่งนี้  อย่างพี่ข้างบนที่แนะนำเรื่องสติ๊กเกอร์ ผมก็ว่าดีนะ ใด้ไปก็ติดที่กระจก ไปใหนก็รู้ว่า ชมรมเดียวกันกลุ่มเดียวกัน มีอะไรอาจช่วยเหลือกันใด้ ดีกว่าไปบีบแตรทักบนถนน แบบอยากทักทาย แต่ไม่รู้ว่าเขาจะอยากทักกับเราใหม 

เด็กโฟล์ค:
ยินดีด้วยครับ สะอาดตา แต่ยังไม่ชินเลย เพราะ 4 ปีที่ผ่านมาชินกับแบบเดิม คาดว่าเดี๋ยวคงจะชินกับแบบใหม่นี้

ขอเสนอแนะนิดนึงน่ะครับ ข้อมูลที่เป็นความรู้ของบอร์ดเดิม น่าจะมาอยู่ที่นี่ด้วยน่ะครับ ความรู้ดีๆ ทั้งนั้นเลย เชื่อว่าแอดมินคงกำลังทำอยู่

vwthai:

--- อ้างจาก: หะมู ที่ เมษายน 19, 2012, 08:07:20 pm ---ขออนุญาตถามว่า แล้วบอร์ดใหม่นี้มีค่าใช้จ่ายอย่างไร หรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

--- End quote ---

ผมแบ่งเนื้อที่ ที่ผมเช่าไว้อยุ่ครับ  ซึ่งก็มีค่าใช้จ่ายส่วนนั้นอยู่แล้วตามปรกติ

ยังไง ผมขอใส่โฆษณาเข้ามา บ้างนะครับ

สน คลองสี่:
สน คลองสี่ รายงานตัวครับ  :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

ตอบ

Go to full version