• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: <<<เรียนเชิญ Web Master และพี่น้อง สมาชิกทุกท่าน รับประทานอาหารเช้า At Muklekfire Workshop>>>  (อ่าน 1195 ครั้ง)

ผู้สงสัย

• บุคคลทั่วไป
    อบอุ่นครับ...มีครบทุกอารมณ์...ความเป็นพี่ ๆ น้อง ๆ และเพื่อน ๆ ...อาหารอร่อยสุดยอด...(น่าเปิดร้านอาหารด้วยนะ...อิอิ) ดีใจจังเจอ พี่ช่างเหอะ ว๊าว !!! ดนตรี คุณเต๋อ(GRAMMY) เพราะม๊ากมาก แบบมินิคอนเสริต์  เล่นท่ามกลาง พี่ ๆ น้อง ๆ เพื่อน ๆ ชาว ร็อคไทย หัวใจ เยอรมัน Engine !!!!!  สายฝนโปรยปราย เย็นชุ่มฉ่ำ จนชุ่มชื้น บรรยากาศนี้ไม่ว่าใคร ๆ ได้สัมผัสจะมิรู้ลืมครับ 555 !! ที่สุดผู้มีเหตุผลที่ขับ wish มายกให้พี่เต่าB4 อยากรู้ไปถามดูเองนะ... ขอขอบคุณ พี่หมุก วิ๊ว และพี่ ๆ น้อง ๆ เพื่อน ๆ ทุกท่าน ๆ ที่ได้มาสร้างความประทับใจซึ่งกันและกัน....
    24 ก.ค. 2011 , 12:11:24 น

ป.กุ้งเผา

ยินดีกับพี่หมุกด้วยนะคะ เสียดายไม่ได้อยู่ฟังนักร้องทั้งหลาย 55
    24 ก.ค. 2011 , 23:21:32 น

เด็กโฟล์ค

อยากดูรูปครับ ผมติดงานที่ลาดพร้าวนั่นแหล่ะครับ อยู่ไม่ไกลกันแต่ไปไม่ได้ เพราะเริ่มวัน-เวลาเดียวกันและก็เลิกดึกดื่นเช่นกัน(เกือบเที่ยงคืน) เสียดายมาก เสียดายจริงๆ
    25 ก.ค. 2011 , 02:14:36 น

BAS

ว้า.....เสียดายจังไม่ใด้ไป อยู่ไกล
    2 ส.ค. 2011 , 20:12:59 น