• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่องเย็นรอบเครื่องจะสั่น  (อ่าน 424 ครั้ง)

v. pat

• บุคคลทั่วไป
    ตอนเช้าเครื่องเย็นๆเวลาสตาร์ทเครื่องแล้วเหมือนรอบเดินเบาของเครื่องจะสั่นๆ แต่สักพักเวลาเครื่องร้อนอาการสั่นก็หาย ต้องแก้ไขยังไงบ้างครับ ลืมบอกไปรถผมเป็น โฟล์ค พาทสาท ปี97 ครับ อีกอย่างครับผมอยากจะซื้อไฟเลี้ยวตรงกันชนที่ติดกับไฟทับทิมข้างซ้าย ราคาเท่าไหร่ครับ ใครมีบ้างช่วยชี้เป้าด้วย  ขอบคุณทุกท่านครับ
    [ 11 เม.ย. 2011 , 09:03:03 น

คนเล่นคลื่น

• บุคคลทั่วไป
    RE: เครื่องเย็นรอบเครื่องจะสั่น
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 1998, 09:56:35 am »
    อาจจะเป็นที่แอร์แมสก็เป็นได้และเซ็นเซอร์ท่น้ำอีกอย่างครับส่วนไฟเลี้ยวซื้อของไหม่เลยครับหาง่ายราคาโทรสอบถามได้ครับ
    11 เม.ย. 2011 , 09:48:21 น