• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามว่าอู่หรั่งเซอร์วิส ตรง เพรชเกษม 23 ดีไหมครับ  (อ่าน 2035 ครั้ง)

น้องใหม่

• บุคคลทั่วไป
    อยากถามว่าอู่หรั่งเซอร์วิส ตรง เพรชเกษม 23 ดีไหมครับ ช่วยกันแนะนำหน่อยนะครับ
    บ้านผมอยู่แถวเพชรเกษมครับ มี 3 อู่ อ้วนมอเตอร์ ช่างจั๊ม และ ช่างหรั่ง อันไหนฝีมือแน่นอนและราคากันเองสุดครับ

[ 6 ม.ค. 2552 , 16:22:02 น

หนูหริ่ง

ช่างอ้วนแน่นอนครับ แต่แพง
    7 ม.ค. 2552 , 09:27:13 น

vw

อย่าไปทำเลยช่างอ้วน พูดจาก็ไม่ดี ราคาก็แพง มันจะไม่แน่นอนได้ไงครับ เปลี่ยนอย่างเดียว เชื่อผมครับ ลองดูอู่ที่ในนี้ใช้กันประจำดีกว่าครับ
    7 ม.ค. 2552 , 11:35:23 น

WT

ดีมากคับ ไม่ผิดหวัง 4 ปีที่แล้วถ้าไม่เจอช่างหรั่ง ผมคงเลิกใช้ Audi และคงไม่ได้มาใช้ Volk อีกคัน ถ้าไม่ใช่พี่หรั่ง ราคากลางๆคับ รับผิดชอบครับ ที่เห็นว่าอู่เล็กแต่มีที่ลานจอดอีกเกือบยี่สิบคันคับ พี่เค้ากันเองมากๆคับ
    8 ม.ค. 2552 , 10:12:40 น

FKP

มีคำตอบอยู่ในใจแล้ว จะถามเพื่อหาพวกหรือ

อะ อะ อะ

ขอโทษทีวันนี้ล่อไปหลายขนาน เลยกวน teen ไปหน่อย แต่พูดจริง

10 ม.ค. 2552 , 00:50:14 น

น้องใหม่ B4

กลับมาแล้วนะครับ เชื่อแล้วครับ ว่าช่างหรั่งกันเองมากมากครับ แล้วก็ไม่หวงความรู้ด้วยนะครับ สอนทุกอย่างครับ และให้คำแนะนำดีมากครับ ต่อไปถ้าไม่มีปัญหาอะไรผมเลือกช่างหรั่งแน่นอนครับ
    11 ม.ค. 2552 , 18:58:54 น

คิง

อู่หรั่งเซอร์วิสรู้สึกว่าฝีมือไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ลูกน้องแต่ละคนก็ดูไม่ค่อยจะไหวเลย เหมือนคนซ่อมไม่เป็น ท่าทางเหมือนเป็นลูกมือมากกว่า ผมเคยหลงเอารถเข้าไปซ่อมทีนึง ไม่ไหวอ่ะ แก้ไม่จบ ปัญหาเยอะ แพง
    15 ก.พ. 2011 , 09:30:33 น

นางมารร้าย

แน่จัยว่าหลง...อู่อยู่ลึกจาตาย คงไม่หลงเข้าไปง่ายๆหลอก  เราซ่อมมาตั้งหลายปีไม่เหงมีปัญหาอาไหร่เลย อย่าสรุปเพียงแค่คุณหลงมาเท่านั้น
    23 เม.ย. 2011 , 15:10:52 น

นางมารร้าย

แน่จัยว่าหลง...อู่อยู่ลึกจาตาย คงไม่หลงเข้าไปง่ายๆหลอก  เราซ่อมมาตั้งหลายปีไม่เหงมีปัญหาอาไหร่เลย อย่าสรุปเพียงแค่คุณหลงมาเท่านั้น
    23 เม.ย. 2011 , 15:11:03 น

นางมารร้าย

23 เม.ย. 2011 , 15:11:57 น