• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: เคบมีคนโพส ราคาอะไหล่ และค่าซ่อมร้านต่างๆไว้มั้ยครับ  (อ่าน 169 ครั้ง)

ken

• บุคคลทั่วไป
    เหมือนผมเคยเจอ แต่ไม่รู้ที่นี่หรือเปล่า
    คุ้นว่ามีชื่อร้านด้วย จะยาวหย่อย
    ถ้าใช่พอมีลิงค์กระทู้นั้นมั้ยครับ

[ 24 ก.ค. 2551 , 19:01:49 น

ken

• บุคคลทั่วไป
    คล้ายๆครับ
    แต่คุ้นว่าเขาจะบอกว่า ไม่ได้มาบอกว่า ร้านไหนถูกแพง หรือทำให้ใครเสียหาย  แต่รวบรวมมาจากซ่อมจริง
    ประมาณนี้อะครับ

ขอบคุณมากครับ

25 ก.ค. 2551 , 09:42:52 น