• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: สตาร์ทแล้วมีเสียงดังฝืดๆ... เวนโต้97  (อ่าน 229 ครั้ง)

แต๋ม Vento ' 97

• บุคคลทั่วไป
    คือเวลาสตาร์ทแล้วจะมีเสียงฝืดๆ ดังออกมาจากห้องเครื่องครับ ซึ่งเกือบจะเป็นทุกครั้งเลยครับ และ ก็ มีอาการลากเกียร์จาก หนึ่ง ไป เกียร์สองด้วยครับ...พี่ๆ ช่วยแนะนำผมด้วยครับ จะ มี วิธีแก้ไข อย่างไร ปัญหาเกิดจากอะไร ครับ  ซ่อมบำรุงอย่างไร งบประมาณการซ่อมมันจำกัด นะ ครับ ขอความช่วยเหลือด่วนเลยครับ...มันชักจะเป็นหนักขึ้นทุกที ครับ
    [ 15 ก.ค. 2550 , 14:40:36 น