• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: P'Soonครับ  (อ่าน 166 ครั้ง)

noom

• บุคคลทั่วไป
    P'Soonครับ
    « เมื่อ: เมษายน 01, 1998, 09:56:35 am »
    อู่ช่างอาพรที่ชลบุรีเป็นไงบ้างครับฝีมือและราคาเป็นอย่างไรบ้างครับพอดีผมอยู่ศรีราชาครับและเพื่อนผมก้อมีใช้โฟล์คกันหลายคนครับผมและเพื่อนเบื่อที่ต้องขับรถไปทำที่ไกลๆครับคือแบบอยากได้ใกล้และได้ใช้รถไวๆและดีด้วยครับ
    [ 9 มี.ค. 2550 , 17:24:03 น

Soon

• บุคคลทั่วไป
    RE: P'Soonครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 1998, 09:56:35 am »
    ต้องเรียนอย่างนี้ครับในส่วนตัวผมเองยังไม่เคยไปใช้บริการ เพียงแต่จดบันทึกไว้ในบุ๊กเท่านั้น แต่ที่ได้อ่านจากเพื่อนสมาชิกหลายๆท่านและการวิเคราะเอาเอง อู่นี้น่าจะเป็นอู่ของ VW โดยตรงซึ่งช่างน่าจะมีความชำนาญพอสมควรและคงดีกว่าอู่อื่นๆที่ไม่ใช่ VW โดยตรง และอะใหล่คงจะมีเยอะและสดวกแก่การหาอะใหล่ได้ดีกว่าอู่ทั่วไปครับ ส่วนเรื่องค่าแรงไม่ทราบจริงๆครับ
    12 มี.ค. 2550 , 07:57:23 น