• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมว่าเพื่อนๆอย่าให้ความเห็นเกี่ยวกับเรื่องคุณสนธิกับคุณทักษิณอีกเลย  (อ่าน 372 ครั้ง)

toey

• บุคคลทั่วไป
    ตอนนี้สถานการณ์บ้านเมืองกำลังตึงเครียด ชักจะลุกลามใหญ่โต เพื่อนๆที่เข้ามาpostกัน ณ ที่นี้ คือต้องการแลกเปลี่ยนความรู้กันเรื่องรถที่เรารักกันไม่ใช่หรือ อย่าเอาความคิดเห็นชอบของตัวเองเกี่ยวกับเรื่องคุณสนธิกับคุณทักษิณมากล่าวโต้แย้งกันอีกเลย เดี๋ยวมันจะไปกันใหญ่นะครับ กลัวเพื่อนที่ชอบรถเหมือนกันจะทะเลาะกันเรื่องอุดมการณ์ที่แตกต่างกันนะ เอาไว้คบกันเป็นเพื่อนคุย เพื่อนแลกเปลี่ยนความรู้เรื่องรถกันดีกว่านะ ขอเถอะครับ ขอบคุณมากๆครับ

[ 19 พ.ย. 2005 , 02:36:01 น

A14

เห็นชอบด้วยครับ ที่เคยแสดงความเห็นไว้ ผมขอถอนครับ
    คุยกันเรื่องรถดีกว่าครับ จิงๆด้วย เพราะก็ต่างเป็นเพื่อนๆกัน/.

19 พ.ย. 2005 , 04:01:43 น

พิม

ค่อนข้างเห็นด้วยนะคะ เรื่องนี้
    19 พ.ย. 2005 , 04:17:04 น

โชติ

ดีคับ เรื่องการเมือง ไปคุยในเวทีอื่นเหมาะสมกว่า ถึงเราจะรักโฟล์คเหมือนกันแต่เรื่องอื่นๆต้องคิดต่างกันเป็นธรรมดา
    19 พ.ย. 2005 , 15:23:36 น

webmaster

ถ้างั้น
    ขออนุญาตลบกระทู้เก่านะครับ ?

20 พ.ย. 2005 , 17:48:21 น

ระวังมันจะหนี

อ่าว ท่าน Webmaster จะเป็นแบบ Cable TV ต่าง จว. แล้วหรอครับ
      จึงๆแล้วมันก็เป็นเรื่องไม่สมควรที่จะนำเรื่องนี้มาพูดในเวปรถ แต่ก็ไม่ควรปิดกั้นนะครับ

28 พ.ย. 2005 , 17:03:30 น