• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาไฟถอย  (อ่าน 165 ครั้ง)

กระติก

• บุคคลทั่วไป
    ตามหาไฟถอย
    « เมื่อ: เมษายน 01, 1998, 09:56:35 am »
    เรื่องสืบเนื่องมาจากตอนที่เจ้า audi 100 2.3e โดนชนท้ายไปคราวก่อน ไฟถอยหลังฝั่งตรงข้ามคนขับแตกครับ แล้วอู่ประกันทีซ่อมให้บอกว่ายังหาอะไหล่ให้ไม่ได้เลยครับ(จนถึงตอนนี้)

หากท่านใดมีไว้ในครอบครองแล้วไม่ได้ใช้ หรือพอทราบแหล่งที่ขายของพวกนี้อยู่ช่วยบอกทีครับ

ปล. ถ้าผมอยากจะเปลี่ยนไปเป็นไฟของ audi s4 นีจะสามารทำได้มั๊ยครับ

[ 10 พ.ย. 2005 , 10:27:49 น