• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานบรรยากาศ Water Cool Meeting คืนวันเสาร์ที่ผ่านมาครับ  (อ่าน 162 ครั้ง)

storm

• บุคคลทั่วไป
    ก่อนอื่นต้องขอโทษเรื่องสถานที่นัดพบกันในตอนแรกไม่เอื้ออำนวยอย่างแรง(ผมไปเซอเวย์ตอนกลางวันบรรยากาศต่างกันกับกลางคืนราวฟ้าดิน) เจอคุณAce และ คุณขนมปังสองคันแรก คุณชัยภัทรตามมาแต่ขอตัวกลับก่อน(สงสัยคงงงกับสถานที่)ตามมาด้วยคุณTone(มีคันใหม่มานำเสนอซะด้วย) ด้วยเหตุที่สถานที่ไม่อำนวยจึงต้องย้ายจุดนัดพบกันไปที่พรีเมียร์พระราม9
    ระหว่างการเดินทางถูกรถแม่บ้านของคุณObbyคำรามใส่และแซงนำขบวนไปสู่จุดหมาย และยังมีตามมาสมทบอีก 5 ท่านคือ คุณDavigator, คุณGroffy, คุณต้อม, คุณPepและคุณเป้ บรรยากาศสุดแสนจะเป็นกันเอง ส่วนท่านอื่นที่ไปแล้วไม่เจอผมไม่สามารถติดต่อต้องขอโทษเป็นอย่างสูงครับคราวหน้าจะทำการบ้านมาให้ดีกว่านี้ครับ(รบกวนคุณObbyช่วยลงรูปให้หน่อยนะครับ...ขอบคุณล่วงหน้าครับ)

[ 12 ต.ค. 2005 , 01:55:35 น

Ace

• บุคคลทั่วไป
    กระทู้ลงหลุม.......เงียบเป็นป่าช้าไปอีกอัน  เฮ้อ
    (เพิ่งเจอกันหยกๆเงียบหายกันไปอีกแล้ว)

ปล. พี่ obby ทวงรูปด้วยคนครับ (รูปก่อนสเกิตจะจากกันไป)

15 ต.ค. 2005 , 02:49:50 น