• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อน ๆ ใครรู้จักหรือเคยไปซ่อมที่อู่ช่างดวง ตรงสุขาภิบาล 1 บ้างครับ ช่วยเล่าให้ฟังหน่อย  (อ่าน 671 ครั้ง)

• บุคคลทั่วไป
    เนื่องจากเมื่ออาทิตย์ที่แล้วผมได้เข้าไปให้พี่เขาช่วยเหลือนิดหน่อย  ฟังดูพี่เขาก็พูดจาใช้ได้  แต่ไม่รู้คือราคาซ่อมแพง-ถูกแค่ไหนและอะไหล่ที่เขาขายราคาแพง-ถูกแค่ไหน เรื่องของเรื่องก็คือ พี่เขาบอกผมว่าเขาต้องย้ายอู่... ทีนี้อะไหล่หลายอย่างที่มีก็จำเป็นต้องโล๊ะออกเขาต้องการจะขาย...ผมก็อยากจะหวังดีกับเพื่อน ๆ ว่าใครต้องการอะไรก็ให้ไปเลือกดูกัน  แต่ก็ไม่กล้าบอกตรง ๆ  เพราะกลัวว่าจะพากันไปหัวแบะกลับมา  จึงมากระทู้ถามก่อนว่า...ใครเคยเข้าบ้าง...ราคาเป็นอย่างไรบ้าง...ถ้ามี comment ไปในทางที่ดี...และถ้าใครๆ ต้องการอะไรแต่ไม่รู้จักทางผมยินดีจะพาไปครับ  เท่าที่มองดูอะไหล่เก่า ๆ เขาก็สะสมไว้เยอะเหมือนกัน...แค่นี้แหละครับ  *** ขอบคุณ***
    [ 15 มิ.ย. 2544 , 16:12:00 น