• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าผมทำโมเดลvwทุกรุ่รรายละเอียดสูงขนาด1ฟุต...  (อ่าน 551 ครั้ง)

นายโน้ต -

• บุคคลทั่วไป
    มีใครสนใจหรือแสดงความคิดเห็นบ้างครับคือจะทำโมเดลทุกรุ่นเลย...รายละเอียดเพียบ
    [ 11 มิ.ย. 2544 , 22:17:14 น

เอก

ถ้าจะทำจริงEผมอยากขอสั่งจองซักหนึ่งคันครับ
    ถ้าอยากได้แบบจะขับไปให้ดูครับ

12 มิ.ย. 2544 , 02:28:47 น

นานโน้ต

สวัสดีครับทุก Eคนใครอยากได้แบบไหน typeไหนลองโหวตกันมานะครับเชิญแสดงความคิดเห็นติชมกันได้แต่ต้องให้เวลาในการทำต้นแบบนิดนึงครับ..ติดต่อได้ที่note_n@hotmail.com หรือicq 60396503 ...บEยบาย.....อ้อคุณเอกสนใจก็เชิญติดต่อมาครับtypeไหนเอ่ย
    12 มิ.ย. 2544 , 13:42:01 น

นน

รายละเอียดครบๆตรงรุ่น ตรงปีนะครับ
    12 มิ.ย. 2544 , 19:36:17 น

จิตติ

สูงขนาด 1 ฟุต  ดูจะใหญ่เกินไปและเป็นปัญหาในการเก็บรักษานะครับ  ผมต่อโมเดลเครื่องบิน รถถัง อะไรพวกนีE เสร็จแล้วเวลาเก็บรักษาต้องทำกล่องกันฝุ่นอย่างดี  ไม่งั้นแปEเดียวเก่า
    12 มิ.ย. 2544 , 21:27:08 น

นน

เสร็จแล้วจะเอามาโชวEี่ใหนครับ จะได้ตามไปดู
    13 มิ.ย. 2544 , 17:57:44 น

นายโน้ต

ถึงคุณนนครับ...จะดูได้ที่ไหน...คอยตามข่าวในนี้แล้วกัน...ขอเวลาหน่อย..หลักเดื่อนครับ..เพราะผมทำงานประจำและงานโมเดลอื่น Eอยู่ของลูกค้ายังไม่เสร็จเลย...กีE ๆๆ..แต่เอาเป็นว่าส่วนตัวจะทำหน้าวีก่อนดีกว่า......อ้อคุณเอกครับ...สำหรับvw passat ถ้าจำไม่ผิดตอนนี้มีเสกลเล็ก ขอ tamiya มัE...ถ้าจำไม่ผิดครับ ส่วนให้ผมทำรอนิดนึงอยากทำเหมือนกันครับ...ให้เวลาหน่อยไม่ใช่ง่าย Eเลย...เอาเป็นว่าถ้าต้องการด่วนหรือรอได้ก็บอกกันมาครับไม่ใช่เชิงพาณิชยEยู่แล้ว....ติดต่อตามaddressดังนี้จะดีกว่าครับ note_n@hotmail.comเพราะผมอยุ่ชลบุรี กำลังทำฉากจำลองของโมเดลรถไฟอยูE...แล้วจะเข้ามาใหม่ครับกี่ยE/font>
    14 มิ.ย. 2544 , 14:46:35 น