• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ปลั๊กตรงไดสตาร์ทไม่ค่อยดีแล้ว เปลี่ยนได้มั้ยคะ  (อ่าน 237 ครั้ง)

พิม -

• บุคคลทั่วไป
    มันคอนแท็คไม่ค่อยดีแล้วทั้งอันเล็กๆกับอันใหญ่ๆเลย
    ต้องลงไปขยับทุกวันเลย เซ็งมาก
    ถ้าจะเปลี่ยนต้องเปลี่ยนทั้งชุดคือทั้งไดเลยรึเปล่า หรือแค่ปลั๊กได้?
    ราคาประมาณเท่าไหร่ ขอบคุณมากค่ะ

[ 27 ก.พ. 2005 , 00:18:52 น

Manto

ถ้าเป็นหน้าคอนแทค   เข้าร้านไดฯ  เลยครับใช้ บัคกรี  เชื่อมใหม่ได้แน่นอน ...
    27 ก.พ. 2005 , 13:14:00 น

เอก

ลองเอานำ้ยาที่ใช้ฉีดพวง contcact ฉีดดูก่อนครับ
    27 ก.พ. 2005 , 17:01:11 น