• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ฉลองปีใหม่ ซ่อม เกียร์ เครื่อง ช่วงล่าง แถมฟรี ล้างแอร์ไม่ถอดตู้ มีกี่ตู้ล้างหมด  (อ่าน 1100 ครั้ง)

007

• บุคคลทั่วไป
    ด้วยการต้อนรับอย่างอบอุ่นจากเพื่อนสมาชิก ทางบ้านรถเซียท ของสมนาคุณให้กับลูกค้าที่มาซ่อมเกียร์ เครื่อง ช่วงล่าง กับทางอู่ ตั้งแต่วันที่ 10 พฤศจิกายน 2555 เป็นต้นไปทาง อู่จะแถมล้างตู้แอร์ หน้า หลัง (แบบไม่ถอดตู้) ให้ฟรี
    เพื่อเป็นการ ฉลองปีใหม่ และตอบแทนเพื่อน สมาชิกทุก ๆ ท่าน ด้วยความปราถนาดี และห่วงใยทุก ๆ ท่าน และอยากให้มีความสุขในปีใหม่ปีนี้ ทุก ๆ ท่านครับ สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ 086-603-8789
    สำหรับรถยี่ห้ออื่น ๆ ไม่ต้องตกใจแถมเหมือนกันครับ ไม่ว่าจะเป็น ออดี้ โฟลค์ สโกด้า เกีย คานิวัล จัดเต็มครับสำหรับเพื่อนสมาชิกทุกท่าน
    ติดตามข้อมูลโปโมชั่นนี้ได้ตามลิงค์นี้นะครับ http://รถเซียท.com/index.php/topic,1454.0.html

007

• บุคคลทั่วไป
    ไม่เก่ง ไม่รู้ทำเป็นไม๊ เป็นใครมาจากไหน ข่าววงใน วงนอก เราไม่สน แจกจริงครับ แบบนี้ซิเค้าเรียกของจริง (ขออนุญาต) เป็นราย ๆ นะครับ ขอบคุณครับ แล้วพบกันนะครับ