• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ส วั ส ดี ปี ใ ห ม่ ค ร๊ า บ  (อ่าน 3492 ครั้ง)

หะมู

• Hero Member
    ส วั ส ดี ปี ใ ห ม่ ค ร๊ า บ
    « เมื่อ: ธันวาคม 30, 2012, 12:36:15 pm »
    เหลืออีกไม่กี่ชั่วโมง ปี พ.ศ. ๒๕๕๕ ก็จะผ่านไปแล้ว (แก่ขึ้นอีกปี) รู้สึกบอร์ดเงียบเหงาขนาด หลายๆ ท่านคงจะใช้โอกาสวันหยุด ไปเที่ยวพักผ่อนกับครอบครัว ก็ขอให้เดินทางโดยราบรื่นนะครับ  ขอชักชวนเพื่อนๆ สมาชิก ท่านที่อยู่เฝ้าบ้านไม่ได้ออกไปเคาท์ดาวน์กะเค้าที่ไหน เรามาออกเสียงกันหน่อย ดูซิว่าจะเหลือกันอยู่กี่มากน้อย

สวัสดีปีใหม่เพื่อนสมาชิกโฟล์กไทยทุกๆ ท่านครับ กระผมนายหะมู รายงานตัวเฝ้ากรุงเทพฯ ครับผม

นิก เวนโต้94

• Moderator
    • Sr. Member
    Re: ส วั ส ดี ปี ใ ห ม่ ค ร๊ า บ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2012, 02:34:42 pm »
    ผมลาพักร้อนตั้งแต่สัปดาห์ที่แล้วและแอบไปพักผ่อนที่หัวหิน เพิ่งกลับมาเมื่อวาน สวนกับคนออก ตจว

ตอนนี้ขออยู่บ้าน count down ที่ กทม เหมือนคุณหมูครับ  ;D

โกเล็ก

• บุคคลทั่วไป
    Re: ส วั ส ดี ปี ใ ห ม่ ค ร๊ า บ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2012, 03:56:49 pm »
      :D โกไปนับถอยหลังที่ อ.ประทิว ชุมพร กับ T4 2.5 GL ไปดูโกดังสะสมรถโฟคของน้อง ท๊อปเซอร์วิส ขอส่งความสุขในโอกาสนี้เลย สุข สมหวัง จงประสพกับพี่น้องและครอบครัว VW ทุกคนตลอดปี 56 และตลอดไป

somja

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2012, 05:37:22 pm »
    ส่วนผมก็อยู่เฝ้าเขตสมุทรปราการครับ วันนี้ก็ขับรถไปไหว้หลวงพ่อโสธรที่ฉะเชิงเทรามา รถติดมาก...อากาศก็ร้อนได้ใจจริงๆครับ...

B4 No.175

• Newbie
    • *
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2012, 09:03:56 pm »
    ผมก็อยู่ count down ที่บ้านครับพี่หะมู สวัสดีปีใหมนะครับพี่หะมู และเพื่อน ๆ สมาชิกทุก ๆ ท่าน ขอให้ทุก ๆ ท่านมีความสุข สุขภาพแข็งแรง การงานมั่นคงก้าวหน้า การเงินมั่งคั่ง เฮง ๆ รวย ๆ กันถ้วนหน้านะครับ

ส วั ส ดี ปี ใ ห ม่ พุ ท ธ ศั ก ร า ช   ๒ ๕ ๕ ๖

H a p p y   N e w   Y e a r   2 0 1 3

dorn

• Hero Member
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2012, 09:39:22 pm »
    ขอให้มีความสุขสมหวัง ตลอดทั้งปีใหม่และปีต่อๆไปครับ

ผมและกลุ่มtype2shop (t3กับt4อย่างละ 4คัน) คืนวันที่31อยู่อยู่เชียงใหม่

แต่เวลานี้อยู่แม่ฮ่องสอน 2คืน

เมื่อวานอยู่แม่สอด(ตาก)

สุดมัน.....ครั้งหนึ่งในชีวิต

golf 3 มหาชัย

• Full Member
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2012, 10:18:25 pm »
    สวัสดีปีใหม่อันใกล้นี้ครับพี่่ๆทุกท่าน ผมอยู่มหาชัยไม่ได้ไปไหนครับ พี่ๆผ่านมาแวะทักทายด้วยนะครับ ปีใหม่แล้วครบรอบ 1ปีสำหรับ golf 3 ของผมด้วย มีทั้งสุขและทุกข์แต่ชอบมากครับไม่ผิดหวังที่เล็งไว้หลายปี  ขอให้พี่ๆทุกท่านสุขภาพแข็งแรงนะครับ ปล.ที่ทุกข์ คือภรรยาบ่นเวลาเกเรครับ แต่ยังเอาอยู่ครับ
    แต่ช่วงนี้เงียบจังเลย

เด็กโฟล์ค

• Sr. Member
    « ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2012, 11:33:50 pm »
    ส่งท้ายปีเก่า สวัสดีปีใหม่ ๒๕๕๖ ด้วยครับ

ผมอยากหยุดเหมือนคนอื่น แต่ต้องทำงานตลอดช่วงปีใหม่มาตลอดทุกปี จนชินแล้วครับว่าปีใหม่ต้องทำงาน แต่ก็มีความสุขเพราะมีอะไรให้ทำ ดีกว่าไม่มีอะไรทำ...

Happy New year 2013

vw vento 16 วาวล์

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2012, 03:03:38 pm »
    ทำงานเช่นกันครับ  ;)

vw222

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2012, 10:30:32 pm »
    ผ่านไปอีก 1 ปี เจ้าตัวเปี๊ยกก็ย่าง 16 ปีแล้ว ผู้คนในเวป รวมทั้งสาวก vw ทั้งหลาย มีเงินมีทองเยอะๆ เอาไว้ดูแลสมุนคู่กายกันต่อไปครับ

boy@t4

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 01, 2013, 12:39:00 am »
     :) :) :D :D ;D ;D สวัสดีปีใหม่ครับทุกๆท่าน สมหวังดั่งคิดทุกๆประการครับทุกท่านปีนี้ใครอยากได้VWรุ่นไหนขอให้ได้ดั่งคิดครับสวัสดีครับ

ดำ b.4

• Jr. Member
    • **
    « ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 01, 2013, 04:35:15 pm »
     :) สวัสดีปีใหม่  2556  ขอให้ทุกคนมีความสุข  ;D

vit314

• Full Member
    « ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 01, 2013, 07:18:23 pm »
     :)เช่นเดียวกัน  แบบด้านบน ขอให้สุข สุขๆกันไป 
    ตามที่ทำกันมา  เมื่อปีก่อน...ถ้าทำดีได้ดี  ถ้าทำชั่ว ขอให้มันชั่ว..ตลอด     
    ให้สมหวัง  ไม่กังวล  คิดไรๆ สมปรา- รถ- นา สำหรับ ท่านที่ทำดี
    ส่วนกับ..ท่านๆ ที่ทำไม่ดี   ไม่ค่อยจะเป็นคนดีเมื่อปีทีแล้ว..
    .ตอนนี้ก็  ปีใหม่แล้ว  ให้มันเจ็บ และป่วย 
    อย่าคิดว่าทำเลว  มาทั้งปี แล้วจะมาหักล้าง...กันตอน ปีใหม่..
    .เดี๋ยวมันจะกลับมาชั่วอีก  พอสิ้นปีก็ล้างกันไป!!!!
    """"VIT314  TEL  084 6681870   

อภัย...มณีี..ครับ 

hs0xbm

• Jr. Member
    • **
    « ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 02, 2013, 02:38:22 pm »
    :)เช่นเดียวกัน  แบบด้านบน ขอให้สุข สุขๆกันไป 
    ตามที่ทำกันมา  เมื่อปีก่อน...ถ้าทำดีได้ดี  ถ้าทำชั่ว ขอให้มันชั่ว..ตลอด     
    ให้สมหวัง  ไม่กังวล  คิดไรๆ สมปรา- รถ- นา สำหรับ ท่านที่ทำดี
    ส่วนกับ..ท่านๆ ที่ทำไม่ดี   ไม่ค่อยจะเป็นคนดีเมื่อปีทีแล้ว..
    .ตอนนี้ก็  ปีใหม่แล้ว  ให้มันเจ็บ และป่วย 
    อย่าคิดว่าทำเลว  มาทั้งปี แล้วจะมาหักล้าง...กันตอน ปีใหม่..
    .เดี๋ยวมันจะกลับมาชั่วอีก  พอสิ้นปีก็ล้างกันไป!!!!
    """"VIT314  TEL  084 6681870   

อภัย...มณีี..ครับ 

สวัสดีปีใหม่ 2556  ครับ :D

ุถูกใจคำอวยพรของคุณ VIT314 
    คนทำดีก้ควรจะได้รับในสิ่งดี และมีความสุข 
    คนทำไม่ดีก็ได้รับในสิ่งที่ไม่ดีต่อไป

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 02, 2013, 02:41:02 pm โดย hs0xbm »