• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบราคากระจกหน้าโฟล์คท้ายลาด ครับ  (อ่าน 953 ครั้ง)

guss_junk

• Newbie
    • *
      ใครทราบราคากระหน้าโฟล์คท้ายลาด บ้างครับ

นิก เวนโต้94

• Moderator
    • Sr. Member
    Re: อยากทราบราคากระจกหน้าโฟล์คท้ายลาด ครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 12:27:31 pm »
    ช่วยระบุรุ่นที่ชัดเจนกว่านี้หน่อยก็ดีนะครับ เพื่อนๆ สมาชิกจะได้ให้คำแนะนำถูก  ;D

หะมู

• Hero Member
    Re: อยากทราบราคากระจกหน้าโฟล์คท้ายลาด ครับ
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2013, 03:04:29 pm »
    เข้าใจว่า"โฟล์กท้ายลาด"ที่ว่าคือ โฟล์คไทป์ ๓ เครื่องระบายความร้อนด้วยอากาศนะครับ  บอร์ดนี้คงไม่ค่อยมีท่านที่ใช้รุ่นนี้มาก ผู้ถามอาจเข้าใจว่าเป็นบอร์ดของ www.thaivwclub.com เพราะชื่อคล้ายๆ กัน ลองเข้าไปดูใหม่นะครับ หรือไปที่ www.vwshowtime.com, www.modernbug.com น่าจะได้เรื่องมากกว่าครับ เพราะเว๊ปนี้คือ vw-thai เน้นเครื่องโฟล์กรุ่นใหม่ ระบายความร้อนด้วยน้ำอ่ะครับ