• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: vento ติดแก๊สlpg วิ่งกันต่อกิโลเมตรละกี่บาท  (อ่าน 257 ครั้ง)

vento ฝั่งธน

• บุคคลทั่วไป
    vento97 ของผม ประมาณ กิโลเมตรละ 1.80บาทคือสถิติที่ดีที่สุดของผมทำได้แค่ครังเดียว พอหลังจากนั้นมันไม่ค่อยนิ่ง ไม่ค่อยรู้วิธีจูนด้วยว่าจะจูนอย่างไรใครเป็นผู้มีความรู้ช่วยบอกด้วย อยากได้สัก 1.35บาทต่อ กิโลเมตร นะครับหรือต่ำกว่านั้นก็ได้ หม้อต้มใช้ของbigas ถ้าเพื่อนคนไหนวิ่งได้เท่าไหรบอกด้วยครับอยากจะประหยัดเลยติดแก๊ส ติดมาเสร็จมันประหยัดกว่าน้ำมันนิดเดียว
    [ 11 ต.ค. 2550 , 22:07:26 น