• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: มีร้านซ่อมผ้าบุหลังคาแถว ถ.กาญจนาภิเษกมัEครับ  (อ่าน 607 ครั้ง)

Passat 97

• บุคคลทั่วไป
    Passat 97 ของผมผ้าบุหลังคาด้านในหลุดลงมาทั้งยวงแล้ว
    ลองดูกระทู้เก่าEไม่มีร้านแถวบ้านผมเลย
    ไม่ทราบมีเพื่อนๆคนไหนเคยซ่อมแถว ถ.กาญจนาภิเษก หรือเดอะมอลลEางแคบ้างหรือเปล่าครับ

[ 30 เม.ย. 2547 , 15:52:46 น

ช่วยราชการ

ผมไม่เคยไป๙อมแถวนั้นครับ แคยมาบุที่น้ายอุดมการช่าง อยู่ที่ถ .กรุงเทพกรีฑาครับ เยิ้องกับอู่โพลEกรุงเทพกรีฑาครับ เขาจัรื้อเพดานหลังคาออกมาใหม่เลย แล้วก็เอาผ้าอันเดิมออก บุอันใหม่ให้ครับ ทำเสร็จออกมาดูเหมือนได้รถใหม่เลย ทำได้ฝีมือดีครับ ราคาถ้าจำไม่ผิดน่าจะเป็น 2500 บาทหรือยังไงนี้แหละ ถ้าหาที่ซ่อมแถวนั้นไม่ไดEก็ลองมาดูที่ร้านนี้ก็ได้ครับ เอารถมาถอดเพดานทิ้งไวEแล้วก็เอารถกลับไปใชEหลังจากนั้นวันหรือสองวัน ก็เอารถกลับมาใส่เพดานใหม่ครับ
    1 พ.ค. 2547 , 15:19:00 น

pop

ซ่อมที่อุดมการช่างเหมือนกันงานดีครับใช้ไดEขับได้วันเดียวรถมิดเลย)
    1 พ.ค. 2547 , 17:13:25 น

Passat 97

ขอบคุณมากครับ คุณช่วยราชการ ผมลองโทรไปที่อุดมการช่างแล้ว
    2,500 บาท ใช้เวลาครึ่งวัน คงไปซ่อมวันจันทรEี้แหละ
    คุณ pop เป็นอะไรมากหรือเปล่าครับ ถ้าเป็นมากเผื่อเปลี่ยนใจไปซ่อมที่อื่น ( ล้อเล่นนะครับ )

2 พ.ค. 2547 , 07:45:57 น

ทร

ขอเบอรE้านอุดมการช่างหน่อยครับของผมก้อหลุดเหมือนกัน
    3 พ.ค. 2547 , 17:52:39 น

อยากได้เบอร์ร้านอุดมการช่าง ถนนกรุงเทพกรี๊ฑา
    12 พ.ค. 2552 , 09:53:20 น