• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามพวกพี่ๆ VW หน่อยครับ  (อ่าน 330 ครั้ง)

oyo -

• บุคคลทั่วไป
    รบกวนถามพวกพี่ๆ VW หน่อยครับ
    « เมื่อ: เมษายน 01, 1998, 09:56:35 am »
    พอดีตอนนี้ ผมดูๆรถ VW ปี 68 อยู่อะครับ (อาจไม่หรูนะคับ ^^ ช่วยให้คำแนะนำหน่อยนะคับ)
    อยากรู้ว่าถ้าไปดูรถ ดูยังไง(ตรงไหน)บ่างอะครับ
    แล้ว เจ้าของเค้าเปลี่ยน ดั้มเบรคเป็นดิสเบรค4ล้อ มันเวิคไหมคับ (ว่าเค้าเปลี่ยนแล้วมีปัญหามั้ยหรือใครมีปัญหาบ่างอะครับ)  ใช้ไปนานๆจะมีปัญหาหรือเปล่า...? หรือมีอะไรแนะนำเพิ่มเติม รุ่นนี้ปี 68

รบกวนแนะนำด้วยนะครับผมก็เพิ่งเข้ามา โพส แต่ดูเวปนี้มาเรื่อยๆละคับ(รุ่นพี่แนะนำมา)

ขอบคุณพี่ๆที่เข้ามาให้คำแนะนำ มากๆเลยนะครับ

[ 23 ส.ค. 2551 , 22:34:12 น

• บุคคลทั่วไป
    RE: รบกวนถามพวกพี่ๆ VW หน่อยครับ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 01, 1998, 09:56:35 am »
    ขอบคุณครับ พี่ "ไก-vwthai"

ใครมีอะไรแนะนำอีก ผมขอรบกวนด้วยนะค๊าบ

25 ส.ค. 2551 , 23:50:22 น