• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัคร Moderator  (อ่าน 6246 ครั้ง)

ton007

• Moderator
    • Jr. Member
    • "Support and defend the country"
      • Foton Truck Thailand Co.,Ltd.
    Re: รับสมัคร Moderator
    « ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2012, 06:18:59 pm »
    ขอโทษล่วงหน้าครับ กลับเข้ามาอ่านเลยงงๆ ว่า ตกลง Moderator มีสองท่าน (หรือมีได้มากกว่าสอง) หรือว่าคุณ ton007 กะคุณจุฬาคอฟฟี่ คือท่านเดียวกันครับ  ด้วยความเคารพครับผมไม่ทราบจริงๆ ครับ ขออภัยนะครับ

mod หรือ คนดูแลบอร์ด ก็จะเหมือนๆกับ ภารโรงประจำโรงเรียนน่ะครับ ว่ากันง่ายๆ  ;D
    มีได้หลายคน ช่วยกันดูแล จะได้ทั่วถึง หน้าที่หลักๆ mod ก็คือดูความเรียบร้อย และเก็บกวาดขยะ (สแปมต่างๆ)น่ะ

ส่วนที่ถามว่าผมกับพี่จุฬาคอฟฟี่คนเดียกันมั้ย.. มะใช่ครับ คนละคนกัน  ;)

Wachirarat C.
    Silver Passat B4 1996 "5535"

Assistant manager of Sales & Marketing
    FOTON Truck Thailand Co.,Ltd.
    http://www.foton.co.th
    mobile: +66 89 524 6393
    MSN: cwachirarat@hotmail.com

หะมู

• Hero Member
    « ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2012, 02:57:28 pm »
    ขอบคุณครับ ได้โผล่จากกะลาตาสว่างซะที  ดีเลยเหมือนมีกล้องวงจรปิดติดทั่วเว๊ปหลายๆ จุด ขอบคุณทั้งสองท่าน(หรือหากจะมีท่านอื่นด้วย) ที่เสียสละครับ

โกเล็ก

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2012, 05:26:05 am »
    ช่วงนี้โรงเรียนเปิดเทอมใหม่เริ่มมีขยะให้น้องต้นกวาดทุกวัน โกเอาใจช่วย

ton007

• Moderator
    • "Support and defend the country"
      • Foton Truck Thailand Co.,Ltd.
    « ตอบกลับ #18 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2012, 09:11:29 am »
    ขอบคุณครับโก ทำเต็มที่ครับผม  ;D

Wachirarat C.
    Silver Passat B4 1996 "5535"

Assistant manager of Sales & Marketing
    FOTON Truck Thailand Co.,Ltd.
    http://www.foton.co.th
    mobile: +66 89 524 6393
    MSN: cwachirarat@hotmail.com

หะมู

• Hero Member
    « ตอบกลับ #19 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2012, 03:46:56 am »
    ผมเพิ่งสังเกตเห็นว่าฝ่ายตำรวจของโฟล์กไทย นอกจากโฟล์กไทย. คุณ ton007. คุณจุฬาคอฟฟี่ แล้ว ยังมีคุณนิก เวนโต้94 ด้วยครับ  แต่หาเรื่องมาถามอีกนิดนึงว่า ในห้องรายชื่อสมาชิกเห็นมาตั้ง ๓๓ หน้า แต่เปิดเข้าไปดูตั้งแต่หน้า ๑ ถึงหน้า ๓๑ ไหงรายชื่อเป็นพวกต่างดาวทั้งนั้นเลย ต้องด้านล่างของหน้า ๓๑ ถึงจะเป้นคนบ้านเรา  อย่างนี้เป็นเพราะพวกสแปมที่พยายามแทรกซึมเข้ามาสมัครใช่ไหมครับ อย่างนี้หน่วยพิฆาตจัดการออกไปได้ไม๊ครัีบ ขอความรู้เป็นวิทยาทานหน่อย ขอบคุณครับ

โกเล็ก

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2012, 05:09:07 am »
     คุณ หะมู ตื่นเช้าจังโกว่าโกตื่นเช้าแล้วนา  :D หรือว่ายังไม่ได้นอน แหะๆ

จุฬาคอฟฟี่

• Moderator
    • ใจเป็นนาย กายเป็นบ่าว
    « ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2012, 07:21:49 pm »

เรียงตามตัวอักษรครับ พอดีภาษาต่างด้าวขึ้นก่อนเรา abcde-หฬอฮ