• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยมีปัญหา รถวิ่งรอบตก กระตุก แล้วก้อดับ บ้างค่ะ passat highline  (อ่าน 350 ครั้ง)

passat highline -

• บุคคลทั่วไป
    รบกวนใครมีความรู้ช่วยแนะให้หน่อยนะค่ะ ตอนแรกอาการคือ วิ่งรอบตก เข้าศูนย์ เปลี่ยนท่อสายอากาศ ออกจากศูนย์เครื่องเริ่มสั่น และแล้วก็ดับไปเลยค่ะ
    ตอนนี้ช่างที่ศูนย์ บอกว่าน่าจะเป็นเรื่องของอุณหภูมิ และอีกประเด็นคือไอ้ตัวสมองเครื่อง
    รบกวนใครมีความรู้ช่วยบอกหน่อยนะค่ะ

[ 12 พ.ค. 2551 , 15:46:16 น

number 14

ผมเคยครับ เปลี่ยนที่สมองหาย
    12 พ.ค. 2551 , 16:16:04 น

อย่างไร ไม่ทราบว่าเช็ค กับ VAG หรือยังครับ...อย่างไรขอข้อมูลมากกว่านี้ด้วยครับ...ส่ง Mail มานะครับ....ขอบคุณ

รอท่านผู้รู้ท่านอื่นๆ ตอบนะครับ....

12 พ.ค. 2551 , 17:41:34 น

jkk

ขอรายละเอียดมากกว่านี้ครับ เผื่อช่วยได้ ตอนนี้อาการเป็นอย่างไร สตาร์ทติดมั้ยครับ
    12 พ.ค. 2551 , 18:05:28 น