• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: วันปีใหม่หยุดหลายวันถ้าอยู่กันไม่ได้ไปไหนกีนข้าวกกันซักมื้อดีมั๊ยครับ  (อ่าน 862 ครั้ง)

คุณ น้ำ -

• บุคคลทั่วไป
    มีใครไม่ได้ออกไปเที่ยวไหนบ้างครับ พวกเราไม่ได้เจอหน้ากัน นานมากแล้วครับ บางท่านอาจจะมีเรื่องแสบๆมาเล่าสู่กันฟังผมเลยมีความคิดว่าถ้าว่างๆกับไม่ได้ไหนกัน นัดกันทานข้าวหรือพบปะพูดคุยกันน่าจะดีมั๊ยครับ บ้านผมก็ได้แต่บ้านผมซ่อมรถไม่ได้นะครับไม่มีเครื่องมือครับใครเห็นด้วยช่วยออกความเห็นด้วยครับ
    [ 21 ธ.ค. 2543 , 21:41:44 น

เบิ้ม

เห็นด้วยครับ  วันหยุดยาวเป็นเวลาที่เหมาะสำหรับขับรถเล่นในกรุงเป็นอย่างยิ่ง
    คุณน้ำเชิญนัดสถานที่และเวลามาได้เลยครับ

22 ธ.ค. 2543 , 05:49:21 น

เมธี

ถ้าไม่ได้กลับต่างจังหวัด ต้องไปแจมให้ได้เลย
    23 ธ.ค. 2543 , 16:06:06 น

อนุรัตน์

คุณน้ำกำหนดวัน-เวลา ที่คิดว่าสะดวกมาได้เลย
    เดี๋ยวผมจะช่วยประกาศการ Meeting ให้

26 ธ.ค. 2543 , 21:59:29 น