• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ปล้นกลางอากาศ  (อ่าน 1786 ครั้ง)

เณร

• Newbie
    • *
    ปล้นกลางอากาศ
    « เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 12:29:44 pm »
        วันนี้ได้รับข่าวจากเพื่อนที่ทำงานทางด้านโทรศัพท์       บอกมาตอนนี้มันมีแก๊งขโมยซิมกลางอากาศกันแล้ว
      ให้ระวังกันหน่อย        บอกต่อไปด้วยนะครับ........

ถ้าเราได้รับสัญญาณโทรศัพท์บนมือถือของคุณว่า   ช่างเทคนิค  Cellmet หรือ Vodafone  และตอน
      นี้เรากำลังตรวจเช็คสัญญาณโทรศัพท์ให้คุณหรือข้อความทำนองนี้   และบอกให้คุณกด #90 หรือ 90#
       ห้ามกดเด็ดขาดให้วางสายทันที     
            ถ้าเรากด #90 หรือ 90#  มันจะเข้าถึงระบบและทำการ Copy simcard  ของเราทันที       และสามารถ
        นำซิมที่ทำการก๊อป     ไปใช้งานได้ทันที       โดยเราเป็นผู้เสียเงินค่าใช้ทั้งหมด

ทราบข่าวแล้วบอกต่อ    และระวังกันด้วยนะครับ..............

น้องฟ้า VR6

• Sr. Member
    Re: ปล้นกลางอากาศ
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 04:25:41 pm »
    ขอบคุณมากครับ
    Like +

กระเป๋าแบน

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 20, 2013, 09:31:26 pm »
    simcard แบบเติมเงินผม ตังหมดเกลี้ยงแล้ว

แก๊งขโมยกลางอากาศ ช่วยCopy เอาไปใช้ที

อย่าลืมเติมเงินให้ด้วยนะจ๊ะ ขอบคุณ  ;)

ดำ b.4

• Jr. Member
    • **
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 21, 2013, 04:34:52 pm »
     ;D   ขอบคุณครับ

vw vento 16 วาวล์

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 23, 2013, 12:28:11 pm »
    ขอบคุณครับ  :)