• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีกระปุกน้ำมันเบรก b 4 บ้าง ขอซื้อหน่อยครับ  (อ่าน 260 ครั้ง)

b4

• บุคคลทั่วไป
    ใครมีกระปุกน้ำมันเบรก b 4 บ้าง ขอซื้อหน่อยครับ  ของผมจุกสีดำที่ปิดอยู่ด้านบนกระปุกมันหลุดหาย  ทำให้ก้านวัดน้ำมันเบรกในกระปุกวันโผล่ขึ้นมาจนสุด  จะมีผลข้างเคียงไหม
    [ 28 พ.ค. 2550 , 23:04:08 น

เณร

แกะยางของเก่าออกเช็ดให้สะอาดแล้วกดมันลงไปเอาซิลิโคนทา ปะเก็นทาแต่งให้เรียบปล่อยให้แห้งนําไปใช้งานได้ปกติไม่ต้องซื้อใหม่  ทนกว่าเก่าด้วยแต่ถ้าซื้อใหม่ระวังขั้วไฟด้วยมันมีสองแบบเสียบกันไม่ได้
    29 พ.ค. 2550 , 00:38:16 น

5ฬ

ไม่ต้องติดก็ได้ครับมันมีปัญหาอะไรครับ หลายคันก็หลุดเหมือนกันครับ ช่างบอกไม่มีปัญหาครับ ถ้าจะหาซื้อฝาใหม่ เฉพาะฝาที่ยนตรกิจ เคยโทรไปถามเมือ 2ปีกที่แล้วราคา 780 ไม่รวมแวท ครับผม อย่าเชีเรียส ครับผม
    29 พ.ค. 2550 , 09:26:53 น

pop

ตัดพลาสติกจากขวดโพลาริส เป็นรูปกลม เจาะรูตรงกลางนิดนึงยัดอยู่แล้ว แถมทำงานได้เหมือนเดิมทุกอย่าง
    30 พ.ค. 2550 , 11:12:40 น