• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณเอกครับ วันนี้ผมเห็นรถคุณเอกวิ่ง1/4ไมล์ ได้12.201 วินาที  (อ่าน 320 ครั้ง)

• บุคคลทั่วไป
    อยากเห็นรถคุณเอกวิ่งได้แบบนี้ เชิญที่ Watercooled.com ครับ
    [ 14 มิ.ย. 2544 , 21:11:35 น

sun

สวยดีจัง รุ่นนี้บ้านเรามีมากไหมครับ
    แบบคันนี้เขาเล่นกันราคาเท่าไหร่ครับ

15 มิ.ย. 2544 , 13:48:50 น

อนุรัตน์

รุ่นนี้อายุอานามเป็นสิบปีขึ้นไป บ้านเราพอหาได้ สนนราคาสภาพดีๆ หน่อยว่ากันเป็นแสน
    สภาพภายในห้องโดยสารขึ้นกับเจ้าของเดิมว่ารักษามากน้อยแค่ไหน วัสดุที่ใช้เทียบเคียงได้กับ Golf mark I เพราะเป็นรุ่นราวคราวเดียวกัน
    ส่วนรถรุ่นปีหลังๆ จะเป็นไฟเหลี่ยม แต่ไม่เคยเห็นวิ่งในบ้านเรา

15 มิ.ย. 2544 , 14:42:40 น

เอก

แหม!! คุณเบิ้ม
    ถ้ารถของผมวิ่งได้แบบที่ว่า ผมคงยิ้มแก้มปริเลยหละครับ
    ตอนนี้ก็บำรุงรักษาตามรอบระยะเวลาอย่างสม่ำเสมอครับ
    อะไหล่บางอย่างก็ได้เวลาเสียพอดี ก็คุ้มนะครับ อะไหล่บางชิ้นอยู่ตั้งแต่ซื้อรถมาเป็นระยะเวลากว่า
    25ปี พึ่งมาเสีย เช่น สวิชต์กุญแจ , แว็คคั่มจานจ่าย
    คันนี้ไม่อยากไปซนกันเค้ามากนัก !! อิอิ

16 มิ.ย. 2544 , 11:52:29 น

เบิ้ม

แหมคุณเอก ผมเห็นอะไรน่ารักๆก็เอามาบอกกันครับ
    และอยากให้รถของสมาชิกทุกท่าน ไม่ดื้อหรือจุกจิกกวนใจ และอยู่ได้ยั้งยืนแบบรถคุณเอกทุกๆคัน

19 มิ.ย. 2544 , 19:31:55 น