• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: สติ๊กเกอร์ที่ติดตรงมุมบนด้านซ้ายของบล็อคเกียร์ออโต้ B4 คืออะไรครับ  (อ่าน 594 ครั้ง)

ชัย

• บุคคลทั่วไป
    ทำไมบางคันมี บางคันไม่มี เขาแกะออกหรือครับ ที่มันมีเครื่องหมายบวกด้วย
    [ 17 ส.ค. 2011 , 13:01:15 น

Passat B4 ลพ

เป็นคำอธิบายการเข้าเกียร์ครับ เช่น เลื่อนจากตำแหน่ง P ต้องกดปุ่มแล้วเหยียบเบรกด้วย เป็นต้นครับ
    17 ส.ค. 2011 , 14:24:10 น

ดำ b.4

น่าจะมีทุกคันนะ   อย่างท่านเสธฯ บอก  แค่บอกว่าตำแหน่งเกียร์ไหนต้องเหยียบเบรค ด้วยเท่านั้นเอง   (รูปเท้า คือ เหยียบเบรค)
    18 ส.ค. 2011 , 09:01:18 น