• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำร้านตั้งศูนย์ล้อหน่อยครับ  (อ่าน 5055 ครั้ง)

ble

• Jr. Member
    • **
    Re: ขอคำแนะนำร้านตั้งศูนย์ล้อหน่อยครับ
    « ตอบกลับ #15 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2013, 11:22:57 pm »
    ไม่ต้องอิจฉาหลอกครับพี่หมู  แต่ จริงๆ ก็ได้มาแบบว่าโชคเข้าข้าง ได้มาไม่แพงเท่าไหร่ คุ้มเงิน เป็นล้อที่เบามากเหมือนใส่ล้อ 14" เลยครับ แต่ว่ามี Meeting อีกเมื่อไหร่ ครับ คราวที่แล้วติดงานจิง ๆ สายดายเสื้อสุดสวย ครั้งต่อไปไม่พลาดแน่นอนครับ

j44ohm69

• Newbie
    • *
    Re: ขอคำแนะนำร้านตั้งศูนย์ล้อหน่อยครับ
    « ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2013, 03:42:55 am »
    ไปร้านนี้แล้วจบแน่นอนครับ ผมเพิ่งไปตั้งมาเมือไม่นาน 300 บาท
    Vento เลือดผสม หลายคนเค้าไม่แล TT

ble

• Jr. Member
    • **
    « ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2013, 03:05:23 pm »
    ไปร้านนี้แล้วจบแน่นอนครับ ผมเพิ่งไปตั้งมาเมือไม่นาน 300 บาท

ขอบคุณ ครับมาอีกเสียงแล้ว