• ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป

• กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: หาสายหัวเทียนเก่า golf 3  (อ่าน 1506 ครั้ง)

golf 3 มหาชัย

• Full Member
    หาสายหัวเทียนเก่า golf 3
    « เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2013, 07:25:52 pm »
    รบกวนพี่เพื่อนสมาชิกทุกท่านด้วยครับ พอดีจะทำการทดลองเกี่ยวกับสายหัวเทียนแต่ไม่มีสายหัวเทียนเก่าหรือเสียเลยครับ จึงอยากรบกวนทุกท่านช่วยส่งข่าว หรือจะขายก็ยินดีครับ ขอบคุณครับ

หะมู

• Hero Member
    Re: หาสายหัวเทียนเก่า golf 3
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2013, 02:31:31 pm »
    สายหัวเทียนเก่าหรือเสียไม่น่าจะหายากนะครับ ลองถามอู่โฟล์กดูน่าจะมี บางทีเห็นเค้าทิ้งกันเกลื่อน หรือลองสอบถามคุณช่างเหอะดูก็ได้ เผื่อจะช่วยเธอเคลียร์ของรกๆ ได้บ้าง เห็นบ่นว่าเยอะจัด ฮิ ฮิ 

คน...ไม่อยาก log in

• บุคคลทั่วไป
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2013, 06:58:41 pm »
    มี...ทั้งเสีย และดี( บอกตรงๆไม่ได้คัด เอาไว้)   
    .....จะเอาไป ทำอะไร...มีอยู่ ไม่น้อย

golf 3 มหาชัย

• Full Member
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2013, 10:19:42 pm »
    คุยกันในกลุ่มเพื่อนครับ มีคนบอกว่าใช้สายที่เป็นไส้ทองแดงทำสายหัวเทียนได้ จึงอยากลองดูสักตั้งครับ แค่นั้นเองครับ